หน้าหลัก
เกี่ยวกับสถาบัน
ข่าวประชาสัมพันธ์
การฝึกอบรม
รายงาน
กระดานสนทนา
เรื่องเล่าประสบการณ์
ดาวน์โหลด
สื่อ
ภาพกิจกรรม
คู่มือการใช้งาน
ระบบสมาชิก
สมัครสมาชิก
ชื่อ - นามสกุล :
นายวรวรรธน์ ธนพรธัญทิพย์
ที่อยู่ :
กรุณา Login
เบอร์โทรศัพท์ :
กรุณา Login
โทรสาร :
0
อีเมล :
shuttlecock500@gmail.com
ประวัติการฝึกอบรม 3 รายการ
ลำดับ
ปี
ประวัติการฝึกอบรม
1
2555
โครงการพัฒนาผู้นำการออกกำลังกายและนันทนาการ, ขั้นพื้นฐาน รุ่น 1
2
2558
สัมมนาผู้ตัดสินกีฬานักเรียนคนพิการแห่งชาติ, ขั้นพื้นฐาน รุ่น 1
3
2559
สัมมนาผู้ตัดสินกีฬานักเรียนคนพิการแห่งชาติ, ขั้นพื้นฐาน รุ่น 1
ประวัติการปฏิบัติงาน 42 รายการ
ลำดับ
วันที่
ประวัติการปฏิบัติงาน
1
01 มีนาคม 2560 ถึง 01 มีนาคม 2560
การแข่งขันกีฬานักเรียนคนพิการแห่งชาติครั้งที่ 18
2
11 กุมภาพันธ์ 2560 ถึง 11 กุมภาพันธ์ 2560
กีฬาสถาบันการพลศึกษาแห่งประเทศไทยครั้งที่ 34
3
11 กุมภาพันธ์ 2560 ถึง 11 กุมภาพันธ์ 2560
กีฬาแห่งชาติครั้งที่ 39 คัดเลือกภาค 4 เมืองลุงเกมส์
4
06 กุมภาพันธ์ 2560 ถึง 06 กุมภาพันธ์ 2560
กีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏ รอบคัดเลือกภาคเหนือ
5
23 มกราคม 2560 ถึง 23 มกราคม 2560
กีฬานักเรียน นักศึกษาแห่งชาติ ครั้งที่38 ย่าโมเกมส์
6
08 สิงหาคม 2559 ถึง 08 สิงหาคม 2559
การแข่งขันกีฬาอาชีวะเกมส์
7
21 กรกฏาคม 2559 ถึง 21 กรกฏาคม 2559
8th ASEAN schools games 2016
8
01 มีนาคม 2559 ถึง 01 มีนาคม 2559
กีฬานักเรียนคนพิการแห่งชาติ ครั้งที่ 17
9
25 พฤษภาคม 2558 ถึง 25 พฤษภาคม 2558
กีฬาแห่งชาติครั้งที่ 44 คัดเลือกภาค 4 แร่นองเกมส์
10
23 มกราคม 2558 ถึง 23 มกราคม 2558
กีฬานักเรียนนักศึกษาแห่งชาติ ครั้งที่ 36 เชียงรายเกมส์
11
23 มกราคม 2558 ถึง 23 มกราคม 2558
กีฬานักเรียนนักศึกษาแห่งชาติครั้งที่ 36
12
15 มกราคม 2558 ถึง 15 มกราคม 2558
กีฬาคนพิการแห่งชาติรั้งที่ 33 โคราชเกมส์
13
15 มกราคม 2558 ถึง 15 มกราคม 2558
กีฬาคนพิการแห่งชาติครั้งที่ 33
14
10 กุมภาพันธ์ 2557 ถึง 10 กุมภาพันธ์ 2557
กีฬาคนพิการแห่งชาติครั้งที่ 32
15
10 กุมภาพันธ์ 2557 ถึง 10 กุมภาพันธ์ 2557
กีฬาคนพิการแห่งชาติครั้งที่. 32 ศรีสุพรรณบุรีเกมส์
16
28 มกราคม 2557 ถึง 28 มกราคม 2557
กีฬานักเรียนนักศึกษาแห่งชาติครั้งที่ 35
17
05 พฤศจิกายน 2556 ถึง 05 พฤศจิกายน 2556
กีฬาเยาวชนแห่งชาติครั้งที่. 30 คัดเลือกภาค 3
18
22 สิงหาคม 2556 ถึง 22 สิงหาคม 2556
กีฬาโรงเรียนกีฬาแห่งประเทศไทยครั้งที่. 16 นครลำปางเกมส์
19
10 พฤษภาคม 2556 ถึง 10 พฤษภาคม 2556
กีฬาชาวไทยภูเขาแห่งประเทศไทยครั้งที่. 25
20
28 มกราคม 2556 ถึง 28 มกราคม 2556
กีฬานักเรียนนักศึกษาแห่งชาติ ครั้งที่ 14. เมืองแพร่เกมส์
21
15 มกราคม 2556 ถึง 15 มกราคม 2556
กีฬาคนพิการแห่งชาติ ครั้งที่. 31 เวียงพิงค์เกมส์
22
03 กันยายน 2555 ถึง 03 กันยายน 2555
กีฬาแห่งชาติ ครั้งที่. 41 คัดเลือกภาค 4 สุราษฎร์ธานีเกมส์
23
10 กรกฏาคม 2555 ถึง 10 กรกฏาคม 2555
กีฬาแดนสามัคคีเกมส์ ครั้งที่. 9
24
01 พฤษภาคม 2555 ถึง 01 พฤษภาคม 2555
กีฬามหาวิทยาลัยแห่งปรถเทศไทยครั้งี่ที่. 39
25
01 พฤษภาคม 2555 ถึง 01 พฤษภาคม 2555
กีฬามหาวิทยาลัยแห่งประเทศไทยครั้งที่ 39
26
21 มีนาคม 2555 ถึง 21 มีนาคม 2555
กีฬาคนพิการแห่งชาติครั้งที่. 30 นครขอนแก่นเกมส์
27
24 พฤศจิกายน 2554 ถึง 24 พฤศจิกายน 2554
กีฬานักเรียนนักศึกษาแห่งชาติครั้งที่ 33 ชุมพรเกมส์
28
20 ตุลาคม 2554 ถึง 20 ตุลาคม 2554
กีฬาเยาวชนแห่งชาติครั้งที่ 28 อุทุมพรเกมส์ คัดเลือกภาค 4
29
20 กรกฏาคม 2554 ถึง 20 กรกฏาคม 2554
14th Thailand Sports School Games
30
23 มกราคม 2554 ถึง 23 มกราคม 2554
กีฬานักเรียนนักศึกษาแห่งชาติครั้งที่. 33 อุบลราชธานีเกมส์
31
09 ธันวาคม 2553 ถึง 09 ธันวาคม 2553
กีฬาแห่งชาติครั้งที่ 39 ชลบุรีเกมส์
32
19 สิงหาคม 2553 ถึง 19 สิงหาคม 2553
กีฬาแห่งชาติครั้งที่ 39 คัดเลือกภาค 4
33
09 สิงหาคม 2553 ถึง 09 สิงหาคม 2553
กีฬาแห่งชาติครั้งที่ 39 คัดเลือกภาค 3
34
20 มิถุนายน 2553 ถึง 20 มิถุนายน 2553
กีฬาแห่งชาติครั้งที่ 39 คัดเลือกภาค 1 มหาชัยเกมส์
35
21 มกราคม 2553 ถึง 21 มกราคม 2553
กีฬานักเรียนนักศึกษาแห่งประเทศไทย ครั้งที่ 31 เมืองช้างเกมส์
36
24 ตุลาคม 2552 ถึง 24 ตุลาคม 2552
กีฬาคนพิการแห่งชาติครั้งที่ 28 ศรีตรังเกมส์
37
09 กันยายน 2552 ถึง 09 กันยายน 2552
กีฬาแห่งชาติครั้งที่ 38 ตรังเกมส์
38
25 พฤษภาคม 2552 ถึง 25 พฤษภาคม 2552
กีฬาเยาวชนแห่งชาติ ครั้งที่ 38 คัดเลือกภาค 4 ระนองเกมส์
39
14 กรกฏาคม 2551 ถึง 14 กรกฏาคม 2551
The 21th ASEAN schools Sepaktakraw championship
40
19 มีนาคม 2551 ถึง 19 มีนาคม 2551
กีฬาเยาวชนแห่งชาติครั้งที่ 28 ดอกบัวเกมส์
41
07 มกราคม 2551 ถึง 07 มกราคม 2551
กีฬามหาวิทยาลัยแห่งประเทศไทยครั้งที่ 35
42
10 พฤศจิกายน 2550 ถึง 10 พฤศจิกายน 2550
กีฬาเยาวชนแห่งชาติ คัดเลือกภาค 4