หน้าหลัก
เกี่ยวกับสถาบัน
ข่าวประชาสัมพันธ์
การฝึกอบรม
รายงาน
กระดานสนทนา
เรื่องเล่าประสบการณ์
ดาวน์โหลด
สื่อ
ภาพกิจกรรม
คู่มือการใช้งาน
ระบบสมาชิก
สมัครสมาชิก
ชื่อ - นามสกุล :
นายณรงค์ศักดิ์ ก้อนแก้ว
ที่อยู่ :
กรุณา Login
เบอร์โทรศัพท์ :
กรุณา Login
โทรสาร :
0
อีเมล :
narongsak9149@gmail.com
ประวัติการฝึกอบรม 4 รายการ
ลำดับ
ปี
ประวัติการฝึกอบรม
1
2558
อบรมผู้ฝึกสอนกีฬา , ขั้นพื้นฐาน รุ่น 11
2
2559
อบรมผู้ตัดสินกีฬาฟุตบอล(ขั้นพื้นฐาน ) ระดับ1, ขั้นพื้นฐาน รุ่น 6
3
2560
ฝึกอบรมผู้ตัดสินกีฬาฟุตซอลขั้นพื้นฐาน (ระดับ 1 ), ขั้นพื้นฐาน รุ่น 3
4
2563
อบรมผู้ตัดสินกีฬาฟุตซอลต้นกล้าขั้นพื้นฐาน (ระดับ 2), ขั้นพื้นฐาน รุ่น 1
ประวัติการปฏิบัติงาน 64 รายการ
ลำดับ
วันที่
ประวัติการปฏิบัติงาน
1
09 กุมภาพันธ์ 2565 ถึง 09 กุมภาพันธ์ 2565
ฟุตซอลนักเรียนประเภททั่วไป
2
08 กุมภาพันธ์ 2565 ถึง 08 กุมภาพันธ์ 2565
ฟุตซอลนักเรียนประเภททั่วไป
3
17 พฤศจิกายน 2564 ถึง 17 พฤศจิกายน 2564
SAT Regional Futsal Championship 2021
4
21 พฤศจิกายน 2563 ถึง 21 พฤศจิกายน 2563
Future Championship Kid Cup 2020
5
14 พฤศจิกายน 2563 ถึง 14 พฤศจิกายน 2563
Future Championship Kid Cup 2020
6
01 พฤศจิกายน 2563 ถึง 01 พฤศจิกายน 2563
Compass & Sinthorn Steakhouse International Futsal
7
04 ตุลาคม 2563 ถึง 04 ตุลาคม 2563
The Championship Women's Futsal 2020
8
23 สิงหาคม 2563 ถึง 23 สิงหาคม 2563
ฟุตซอลนักเรียนประเภท ก,ข,หญิง
9
08 สิงหาคม 2563 ถึง 08 สิงหาคม 2563
ฟุตซอลนักเรียนประเภท ก,ข,หญิง
10
04 กุมภาพันธ์ 2563 ถึง 04 กุมภาพันธ์ 2563
ฟุตซอลนักเรียน สพม.1
11
24 พฤศจิกายน 2562 ถึง 24 พฤศจิกายน 2562
ฟุตซอลนักเรียนประเภททั่วไป
12
09 พฤศจิกายน 2562 ถึง 09 พฤศจิกายน 2562
ฟุตซอลนักเรียนประเภททั่วไป
13
27 ตุลาคม 2562 ถึง 27 ตุลาคม 2562
ฟุตซอลต้านภัยยาเสพติด
14
12 ตุลาคม 2562 ถึง 12 ตุลาคม 2562
RTH Futsal Youth Cup
15
21 กรกฏาคม 2562 ถึง 21 กรกฏาคม 2562
ฟุตซอลนักเรียนประเภท ก,ข,หญิง
16
22 มิถุนายน 2562 ถึง 22 มิถุนายน 2562
ฟุตซอลนักเรียนประเภท ก,ข,หญิง
17
28 กุมภาพันธ์ 2562 ถึง 28 กุมภาพันธ์ 2562
ปากน้ำโพศึกษาเกมส์
18
04 ธันวาคม 2561 ถึง 04 ธันวาคม 2561
ฟุตซอลนักเรียนประเภททั่วไป
19
16 พฤศจิกายน 2561 ถึง 16 พฤศจิกายน 2561
กีฬา อปท. ครั้งที่ 36
20
14 พฤศจิกายน 2561 ถึง 14 พฤศจิกายน 2561
ฟุตซอลนักเรียนประเภททั่วไป
21
25 กรกฏาคม 2561 ถึง 25 กรกฏาคม 2561
ฟุตซอลนักเรียนประเภท ก
22
25 มีนาคม 2561 ถึง 25 มีนาคม 2561
อาชีวะไทยสุริยะคัพ
23
24 มีนาคม 2561 ถึง 24 มีนาคม 2561
บอลประชาชน 7 คน
24
23 มีนาคม 2561 ถึง 23 มีนาคม 2561
บอลประชาชน 7 คน
25
20 มกราคม 2561 ถึง 20 มกราคม 2561
Hope junior charity shield 2018
26
07 ตุลาคม 2560 ถึง 07 ตุลาคม 2560
บอลประชาชน 7 คน
27
24 กันยายน 2560 ถึง 24 กันยายน 2560
Eureka junior football FA cup , Eureka junior football league 2016-2017
28
23 กันยายน 2560 ถึง 23 กันยายน 2560
บอลประชาชน 7 คน
29
17 กันยายน 2560 ถึง 17 กันยายน 2560
บอลประชาชน 7 คน
30
16 กันยายน 2560 ถึง 16 กันยายน 2560
บอลประชาชน 7 คน
31
09 กันยายน 2560 ถึง 09 กันยายน 2560
บอลประชาชน 7 คน
32
30 กรกฏาคม 2560 ถึง 30 กรกฏาคม 2560
THAILAND YOUTH LEAGUE 2017-2018 (U17)
33
16 กรกฏาคม 2560 ถึง 16 กรกฏาคม 2560
อาชีวะเกมส์ ระดับภาค (ภาคตะวันออกและกรุงเทพมหานคร) ครั้งที่ 12 "หนุมานเกมส์"
34
08 กรกฏาคม 2560 ถึง 08 กรกฏาคม 2560
Sweet chick Sports Game
35
01 กรกฏาคม 2560 ถึง 01 กรกฏาคม 2560
FLICK YOUTH CUP รุ่น 10 ปี
36
17 มิถุนายน 2560 ถึง 17 มิถุนายน 2560
ละแมวิทยา
37
03 มิถุนายน 2560 ถึง 03 มิถุนายน 2560
SOCCER CITY เอ็ดดี้ จูเนียร์คัพ ครั้งที่ 1
38
20 พฤษภาคม 2560 ถึง 20 พฤษภาคม 2560
บอลประชาชน 7 คน
39
26 มีนาคม 2560 ถึง 26 มีนาคม 2560
JIMS CUP 8
40
25 มีนาคม 2560 ถึง 25 มีนาคม 2560
บอลประชาชน 7 คน
41
13 กุมภาพันธ์ 2560 ถึง 13 กุมภาพันธ์ 2560
SPM Design Four Pillar Youth Cup
42
05 กุมภาพันธ์ 2560 ถึง 05 กุมภาพันธ์ 2560
ยูเรก้า จูเนียร์ ฟุตบอล ลีก
43
04 กุมภาพันธ์ 2560 ถึง 04 กุมภาพันธ์ 2560
Pocari Sweat Flick TU Youth Cup
44
22 มกราคม 2560 ถึง 22 มกราคม 2560
MOL Academy League Group D
45
21 มกราคม 2560 ถึง 21 มกราคม 2560
Agenda Sport Day
46
15 มกราคม 2560 ถึง 15 มกราคม 2560
ฟุตบอลอาชีวะ ไทยสุริยะ คัพ
47
11 ธันวาคม 2559 ถึง 11 ธันวาคม 2559
บอลประชาชน 7 คน
48
20 พฤศจิกายน 2559 ถึง 20 พฤศจิกายน 2559
บอล VIP ประชาชน 40 UP
49
20 พฤศจิกายน 2559 ถึง 20 พฤศจิกายน 2559
MOL Academy League Group D
50
13 พฤศจิกายน 2559 ถึง 13 พฤศจิกายน 2559
MOL Academy League Group B
51
08 ตุลาคม 2559 ถึง 08 ตุลาคม 2559
บอลประชาชน 7 คน
52
02 ตุลาคม 2559 ถึง 02 ตุลาคม 2559
MOL Academy League Group A
53
24 กันยายน 2559 ถึง 24 กันยายน 2559
บอลประชาชน 7 คน
54
17 กันยายน 2559 ถึง 17 กันยายน 2559
บอลประชาชน 7 คน
55
04 กันยายน 2559 ถึง 04 กันยายน 2559
บอลเด็ก 7 คน
56
27 สิงหาคม 2559 ถึง 27 สิงหาคม 2559
Club 69 Cup
57
21 สิงหาคม 2559 ถึง 21 สิงหาคม 2559
กลุ่มพัฒนาท่าโขลงคัพ ครั้งที่ 1
58
14 สิงหาคม 2559 ถึง 14 สิงหาคม 2559
MOL Academy League Group D
59
12 สิงหาคม 2559 ถึง 12 สิงหาคม 2559
Singha & Flick Youth Cup
60
23 กรกฏาคม 2559 ถึง 23 กรกฏาคม 2559
K2V Youth Cup # 1
61
16 กรกฏาคม 2559 ถึง 16 กรกฏาคม 2559
Singha & Flick TU Youth Cup
62
03 กรกฏาคม 2559 ถึง 03 กรกฏาคม 2559
บอลเด็ก 7 คน
63
26 มิถุนายน 2559 ถึง 26 มิถุนายน 2559
บอลเด็ก 7 คน
64
20 มิถุนายน 2559 ถึง 20 มิถุนายน 2559
บอลประชาชน 7 คน